11:13 ICT Thứ tư, 26/04/2017
Trang kho học liệu điện tử ngành Giáo dục và Đào tạo Hà Nội

Thống kê truy cập

Đang truy cậpĐang truy cập : 24

Máy chủ tìm kiếm : 1

Khách viếng thăm : 23


Hôm nayHôm nay : 686

Tháng hiện tạiTháng hiện tại : 28609

Tổng lượt truy cậpTổng lượt truy cập : 2371168

Đăng nhập thành viên

Nộp bài dự thi

Gửi file

Trang nhất » Tin Tức » Kết quả cuộc thi

DANH SÁCH CÁC TẬP THỂ VÀ CÁ NHÂN ĐẠT GIẢI PHẦN THI KỸ NĂNG CNTT lần thứ 2

Chủ nhật - 01/04/2012 17:45
DANH SÁCH CÁC TẬP THỂ VÀ CÁ NHÂN ĐẠT GIẢI PHẦN THI KỸ NĂNG CNTT lần thứ 2

DANH SÁCH CÁC TẬP THỂ VÀ CÁ NHÂN ĐẠT GIẢI PHẦN THI KỸ NĂNG CNTT lần thứ 2

DANH SÁCH CÁC TẬP THỂ VÀ CÁ NHÂN ĐẠT GIẢI PHẦN THI KỸ NĂNG CNTT DÀNH CHO GIÁO VIÊN
TRONG NGÀY HỘI CÔNG NGHỆ THÔNG TIN NGÀNH GD&ĐT HÀ NỘI LẦN THỨ II - NĂM 2012
(Kèm theo QĐ số:  3852           /QĐ-SGD&ĐT ngày    29   tháng 3 năm 2012 của Giám đốc Sở GD&ĐT)
     
 
  1  
 
   
TT Giới tính Họ tên tác giả Đơn vị Quận, huyện, thị xã Đạt giải
1 Đỗ Thị Thanh Nga Giáo viên trường Trung học phổ thông Chu Văn An   Nhất
2 Nguyễn Thị Cẩm Lệ Giáo viên trường Tiểu học Việt Hưng  Quận Long Biên Nhất
3 Nguyễn Thị Lan Phương Giáo viên trường Tiểu học Tân Định  Quận Hoàng Mai Nhất
4 Nguyễn Thị Thanh Nhàn Giáo viên trường Trung học cơ sở Thượng Cát  Huyện Từ Liêm Nhất
5 Ông Nguyễn Xuân Đức Giáo viên trường Trung học phổ thông Liên Hà   Nhất
6 Trịnh Hồng Vân Giáo viên trường Trung học cơ sở Việt Nam Angiêri  Quận Thanh Xuân Nhất
7 Ông Âu Duy Dũng Giáo viên trường Trung cấp Xây dựng Hà Nội   Nhì
8 Ông Bùi Quang Ngọc Giáo viên trường Trung học cơ sở Tiến Xuân  Huyện Thạch Thất Nhì
9 Chu Thanh Thảo Giáo viên trường Tiểu học Quan Hoa  Quận Cầu Giấy Nhì
10 Hoàng Bảo Ngọc Giáo viên trường Mẫu giáo Việt Triều    Nhì
11 Lê Quỳnh Nga Giáo viên trường Mẫu giáo Tuổi Thơ  Quận Hoàn Kiếm Nhì
12 Ông Nguyễn Thế Minh Giáo viên trường Trung học phổ thông Ngọc Tảo   Nhì
13 Ông Nguyễn Văn Tâm Giáo viên trường Trung học cơ sở Xuân Canh  Huyện Đông Anh Nhì
14 Phạm Thị Hiền Giáo viên trường Trung học cơ sở Đoàn Kết  Quận Hai Bà Trưng Nhì
15 Trần Thị Bích Diệp Giáo viên trường Tiểu học Thạch Bàn Quận Long Biên Nhì
16 Trương Thúy Hà Giáo viên trường Tiểu học Tiền Phong  Huyện Gia Lâm Nhì
17 Ông Vũ Đức Anh Giáo viên trường Trung học cơ sở Thị Trấn  Huyện Đông Anh Nhì
18 Ông Hà Văn Thọ Giáo viên trường Trung học phổ thông Phan Huy Chú   Ba
19 Ông Lê Đăng Chí Giáo viên trường Trung học cơ sở Trần Phú  Huyện Phú Xuyên Ba
20 Ông Lê Hoàng Huy Giáo viên trường Tiểu học Phương Trung 1  Huyện Thanh Oai Ba
21 Nghiêm Thị Phương Hồng Giáo viên trường Mầm non Trung Phụng  Quận Đống Đa Ba
22 Ông Nguyễn Anh Tuấn Giáo viên trường Tiểu học Tiên Phong  Huyện Ba Vì Ba
23 Ông Nguyễn Đắc Thắng Giáo viên trường Trung học phổ thông Chuyên Hà Nội - Amsterdam   Ba
24 Nguyễn Thị Bích Giáo viên trường Trung học cơ sở Ngô Sỹ Liên  Huyện Chương Mỹ Ba
25 Nguyễn Thị Lưu Giáo viên trường Mầm non Nghĩa Hương  Huyện Quốc Oai Ba
26 Nguyễn Thị Miền Giáo viên trường Mầm non Kim Sơn  Huyện Gia Lâm Ba
27 Nguyễn Thị Vân Anh Giáo viên trường Trung học cơ sở Kim Giang  Quận Thanh Xuân Ba
28 Phú Thị Ngọc Giáo viên trường Tiểu học Quỳnh Mai  Quận Hai Bà Trưng Ba
29 Tạ Thị Kim Ngân Giáo viên trường Trung học cơ sở Cao Thành - Ứng Hòa Huyện Ứng Hòa Ba
30 Ông Trần Học Toàn Giáo viên Trung tâm Giáo dục thường xuyên Đan Phượng   Ba
31 Trần Thị Hải Yến Giáo viên trường Trung học phổ thông Sơn Tây   Ba
32 Trần Thị Thu Hà Giáo viên trường Tiểu học Thành Công B  Quận Ba Đình Ba
33 Ông Trịnh Viết Hào Giáo viên trường Trung học cơ sở Nguyễn Siêu  Quận Cầu Giấy Ba
34 Ông Vương Xuân Thủy Giáo viên trường Trung học phổ thông Đa Phúc   Ba
35 Ông Dương Minh Cương Phó giám đốc Trung tâm Kỹ thuật tổng hợp hướng nghiệp dạy nghề số 6    KK
36 Ông Đàm Phú Thiệp Giáo viên trường Trung học cơ sở Yên Sở  Huyện Hoài Đức KK
37 Ông Đinh Văn Sỹ Giáo viên trường Tiểu học Đông Xuân  Huyện Sóc Sơn KK
38 Ông Lưu Tiến Hưng Giáo viên trường Trung học cơ sở Lê Lợi  Huyện Thường Tín KK
39 Ông Nguyễn Danh Chiến Phó Hiệu trưởng trường Trung học phổ thông Cao Bá Quát huyện Quốc Oai   KK
40 Ông Nguyễn Hữu Huân Giáo viên trường Trung học cơ sở Thị trấn Quốc Oai  Huyện Quốc Oai KK
41 Ông Nguyễn Hữu Huỳnh Giáo viên trường Trung học cơ sở Nguyễn Văn Huyên Huyện Hoài Đức KK
42 Ông Nguyễn Thanh Tùng Giáo viên trường Trung học cơ sở Thanh Cao  Huyện Thanh Oai KK
43 Nguyễn Thị Thanh Huyền Giáo viên trường Trung học phổ thông Phú Xuyên A   KK
44 Nguyễn Thị Thu Hương Giáo viên trường Mầm non Xuân La  Quận Tây Hồ KK
45 Ông Nguyễn Văn Hưng Giáo viên trường Tiểu học Tuyết Nghĩa  Huyện Quốc Oai KK
46 Ông Phạm Hùng Giáo viên trường Trung học cơ sở Ngô Sĩ Liên  Quận Hoàn Kiếm KK
47 Ông Phạm Ngọc Lâm Giáo viên trường Trung học cơ sở Thành Công  Quận  Ba Đình KK
48 Ông Phạm Trung Hiếu Giáo viên trường Trung học cơ sở Tân Hưng  Huyện Sóc Sơn KK
49 Ông Thân Văn Hiện Giáo viên trường Trung học phổ thông Dương Xá   KK
           
  Tổng số: 49 giải trong đó: Giải Nhất:                    06    
      Giải Nhì:                      11    
      Giải Ba:                       17    
      Giải Khuyến khích:     15    

DANH SÁCH CÁC TẬP THỂ VÀ CÁ NHÂN ĐẠT GIẢI PHẦN THI KỸ NĂNG CNTT DÀNH CHO NHÂN VIÊN
TRONG NGÀY HỘI CÔNG NGHỆ THÔNG TIN NGÀNH GD&ĐT HÀ NỘI LẦN THỨ II - NĂM 2012
(Kèm theo QĐ số:     3852        /QĐ-SGD&ĐT ngày 29    tháng 3 năm 2012 của Giám đốc Sở GD&ĐT)
     
 
  1  
 
   
TT Giới tính Họ tên tác giả Đơn vị Quận, huyện, thị xã Đạt giải
1 Ông Bùi Anh Cường Nhân viên trường Trung học cơ sở Yên Hòa  Quận Cầu Giấy Nhất
2 Ông Cao Xuân Điệp Nhân viên Phòng Giáo dục và Đào tạo Huyện Ba Vì Nhất
3 Trần Ánh Huyền Nhân viên trường Trung học cơ sở Tân Định  Quận Hoàng Mai Nhất
4 Phạm Thị Thuận Ánh Nhân viên trường Mầm non Nhật Tân  Quận Tây Hồ Nhất
5 Lê Phương Lan Nhân viên trường Tiểu học Lê Ngọc Hân  Quận Hai Bà Trưng Nhất
6 Hoàng Mỹ Hạnh Nhân viên trường Trung học phổ thông Trương Định   Nhất
7 Vũ Thị Diệu Linh Nhân viên Trung tâm Giáo dục thường xuyên Nguyễn Văn Tố   Nhì
8 Ông Nguyễn Văn Ban Nhân viên trường Phổ thông trung học Nguyễn Siêu   Nhì
9 Lý Thị Thu Hương Nhân viên trường Trung học cơ sở Tứ Hiệp  Huyện Thanh Trì Nhì
10 Phi Thị Vinh Nhân viên trường Trung học phổ thông Bình Minh   Nhì
11 Ông Nguyễn Gia Dũng Nhân viên trường Trung học cơ sở Dịch Vọng Quận Cầu Giấy Nhì
12 Đỗ Thị Hương Nhân viên trường Trung học cơ sở Nguyễn Văn Huyên  Huyện Hoài Đức Nhì
13 Phạm Thị Thu Nhân viên trường Trung học cơ sở Phan Đình Giót  Quận Thanh Xuân Nhì
14 Đỗ Thị Huệ Nhân viên trường Trung học cơ sở Đông Yên  Huyện Quốc Oai Nhì
15 Phan Thị Thanh Mai Nhân viên trường Mầm non Cổ Loa  Huyện Đông Anh Nhì
16 Nguyễn Thị Thúy Nhân viên trường Trung học cơ sở Thị trấn Yên Viên  Huyện Gia Lâm Nhì
17 Tô Thị Yến Nhân viên trường Trung học phổ thông Phan Huy Chú   Nhì
18 Nguyễn Thị Bích Hồng Nhân viên trường Tiểu học Nhật Tân  Quận Tây Hồ Ba
19 Nguyễn Thị Hồng Tuyên Nhân viên trường Tiểu học Thái Hòa  Huyện Ba Vì Ba
20 Nguyễn Hồng Huệ Nhân viên trường Tiểu học Lý Thường Kiệt  Quận Đống Đa Ba
21 Ông Đào Văn Quang Nhân viên trường Trung học cơ sở Ngọc Thụy  Quận Long Biên Ba
22 Chữ Minh Thu Nhân viên trường Mầm non Định Công  Quận Hoàng Mai Ba
23 Nguyễn Thị Uyên Nhân viên trường Trung học cơ sở Đại Mỗ  Huyện Từ Liêm Ba
24 Nguyễn Thị Chi Nhân viên trường Tiểu học Thịnh Liệt  Quận Hoàng Mai Ba
25 Ông Lê Thế Dũng Nhân viên trường Trung cấp Kinh tế Kỹ thuật Bắc Thăng Long   Ba
26 Ông Đặng Tiến Hiệp Nhân viên trường Trung học cơ sở Nguyễn Thượng Hiền  Huyện Ứng Hòa Ba
27 Nguyễn Thị Hoa Nhân viên trường Trung học cơ sở Trung Sơn Trầm  Thị xã Sơn Tây Ba
28 Nguyễn Thị Huế Nhân viên trường Mầm non 1/6  Quận Hoàn Kiếm Ba
29 Nguyễn Thị Mến Nhân viên trường Mầm non Phù Đổng  Huyện Gia Lâm Ba
30 Vương Thị Bích Thảo Nhân viên trường Tiểu học Tuyết Nghĩa  Huyện Quốc Oai Ba
31 Nguyễn Ngọc Thịnh Nhân viên trường Tiểu học Tiền Phong  Huyện Gia Lâm Ba
32 Nguyễn Tố Uyên Nhân viên trường Mầm non Nguyễn Công Trứ  Quận Hai Bà Trưng Ba
33 Nguyễn Liên Hương Nhân viên trường Trung học cơ sở Nguyễn Trãi  Quận Ba Đình KK
34 Nguyễn Thị Sang Nhân viên trường Trung cấp Công nghệ và Kinh tế đối ngoại   KK
35 Tạ Thị Duyên Nhân viên trường Tiểu học Duyên Thái  Huyện Thường Tín KK
36 Đỗ Thị Thu Huyền Nhân viên trường Trung học cơ sở An Phú Huyện Mỹ Đức KK
37 Nguyễn Thanh Huyền Nhân viên trường Trung học phổ thông Kim Anh   KK
38 Nguyễn Thị Thanh Thủy Nhân viên trường Phổ thông Dân tộc nội trú    KK
39 Ông Nguyễn Giang Nam Nhân viên trường Tiểu học Đoàn Thị Điểm  Huyện Từ Liêm KK
40 Ngô Thu Thủy Nhân viên trường Trung học cơ sở Thanh Xuân Nam  Quận Thanh Xuân KK
41 Phạm Thị Lan Anh Nhân viên Trung tâm Giáo dục thường xuyên Thanh Xuân   KK
42 Đỗ Thị Liên Nhân viên trường Trung học phổ thông Ngọc Tảo   KK
           
  Tổng số: 42 giải trong đó: Giải Nhất:                    06    
      Giải Nhì:                      11    
      Giải Ba:                       15    
      Giải Khuyến khích:     10    

Nguồn tin: Sở Giáo dục và Đào tạo

Tổng số điểm của bài viết là: 10 trong 3 đánh giá
Click để đánh giá bài viết

Những tin mới hơn

Những tin cũ hơn